พบ

เพียงสมัครสมาชิก วันนี้!!! รับทันทีโบนัสสมัครใหม่ คลิ๊กเลย

สมัครสมาชิกวันนี้รับฟรีเครดิต 300 บาท ทันที
โบนัสสมาชิกใหม่ 150% สูงสุด 5,000 บาท
คอมมิชชั่น 1% ทุกยอดฝาก สูงสุด 5,000 บาท ต่อวัน
บอลใกล้ตาย ขายบิลเดิมพันเอาเงินคืนได้
เปิดบอลให้แทงทุกคู่ทั่วโลก

เพียงสมัครสมาชิก วันนี้!!! คลิ้กเลย

เวลา ลีก ทีม ช่อง
เสาร์ 05:00 Argentina Primera Division เฟนซ่า วาย จัสติเซีย -VS- ทัลเลเรส กอร์โดบา Click Link
เสาร์ 05:00 Argentina Primera Division เบเลซ ซาร์สฟิลด์ -VS- กิมนาเซีย ลา พลาต้า Click Link
เสาร์ 05:15 Brazil Serie B CRB -VS- Goias Click Link
เสาร์ 05:30 Paraguay Primera Division 3 de Febrero -VS- Deportivo Capiata Click Link
เสาร์ 06:00 บาสเกตบอล NBA ออร์แลนโด แมจิก -VS- ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์ Click Link
เสาร์ 06:00 Chile Primera Division ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า -VS- เดปอร์เตส เตมูโก้ Click Link
เสาร์ 06:30 บาสเกตบอล NBA บรูคลิน เน็ตส์ -VS- นิวยอร์ก นิกส์ Click Link
เสาร์ 07:00 บาสเกตบอล NBA เมมฟิส กริซลีส์ -VS- แอตแลนตา ฮอกส์ Click Link
เสาร์ 07:00 บาสเกตบอล NBA มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์ -VS- คลีฟแลนด์แควาเลียส์ Click Link
เสาร์ 07:00 บาสเกตบอล NBA นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ -VS- ซาคราเมนโต คิงส์ Click Link
เสาร์ 07:00 บาสเกตบอล NBA โทรอนโตแร็ปเตอส์ -VS- บอสตัน เซลติกส์ Click Link
เสาร์ 07:00 Argentina Primera B แอตเลติโก ราฟาเอล่า -VS- โอลิมโป้ Click Link
เสาร์ 07:15 Argentina Primera Division โคล่อน -VS- ริเวอร์เพลท Click Link
เสาร์ 07:15 Ecuador Serie A เอล นาซิอองนาล -VS- ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา Click Link
เสาร์ 07:30 บาสเกตบอล NBA มิลวอกี บักส์ -VS- อินเดียนา เพเซอร์ส Click Link
เสาร์ 07:30 Argentina Primera B ปอนเต้ เปรต้า -VS- ฟิเกอร์เร้นซ์ Click Link
เสาร์ 08:00 Peru Primera Division สปอร์ต ฮวนคาโย่ -VS- อยากูโช่ Click Link
เสาร์ 09:00 Mexico Primera Division อัตลาส -VS- เบรากรุซ Click Link
เสาร์ 09:30 บาสเกตบอล NBA ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส -VS- โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ Click Link
เสาร์ 09:30 บาสเกตบอล NBA ยูทาห์ แจ๊ส -VS- โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส Click Link
เสาร์ 09:30 USA USL Phoenix Rising -VS- Portland II Click Link
เสาร์ 12:00 Russia Russia. Youth League Ural U21 -VS- Krylia Sovetov II Click Link
เสาร์ 12:00 Japan J-League เซ็นได -VS- สากัน โตสู Click Link
เสาร์ 12:00 Japan J-League ชิมิซุ เอส พัลส์ -VS- ฮิโรชิมะ Click Link
เสาร์ 12:00 South Korea K-League ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์ -VS- อินช็อนยูไนเต็ด Click Link
เสาร์ 12:00 South Korea K-League ซูว็อน -VS- โพฮัง Click Link
เสาร์ 12:00 South Korea K-League เชจู ยูไนเต็ด -VS- โซล Click Link
เสาร์ 12:00 South Korea K-League อุลซัน -VS- คังว็อน Click Link
เสาร์ 12:00 South Korea K-League แทกู -VS- ชุนนัม ดราก้อนส์ Click Link
เสาร์ 12:00 South Korea K-League กยองนัม -VS- ซังจู ซังมู Click Link
เสาร์ 13:00 Japan J-League กัมบะ โอซะกะ -VS- โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส Click Link
เสาร์ 13:00 Japan J-League Division 2 เกียวโต -VS- อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ Click Link
เสาร์ 14:00 Russia Division 2 Znamya Truda -VS- Veles Moscow Click Link
เสาร์ 14:00 Ukraine Division 2 Zirka Kropyvnytskyi -VS- Metalist 1925 Click Link
เสาร์ 14:00 Japan J-League อูราวะ เรดไดมอนส์ -VS- คาชิมะแอนต์เลอส์ Click Link
เสาร์ 14:00 Japan J-League โชนัน เบลล์มาเร่ -VS- คอนซาโดล ซัปโปโร Click Link
เสาร์ 14:00 Russia Division 2 Avangard Kursk -VS- Tom Click Link
เสาร์ 14:30 China League 1 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ไพรซ์ กรุ๊ป -VS- เน่ย มองโกล ซองยู เอฟซี Click Link
เสาร์ 14:30 China League 1 Heilongjiang Lava -VS- เซเจียง ยิเตง Click Link
เสาร์ 14:30 China League 1 เหลียวหนิง -VS- เซี่ยงไฮ้ เสิ่นซิน Click Link
เสาร์ 14:30 China League 1 Meizhou Meixian Techand -VS- คิงดัว หวางยัง Click Link
เสาร์ 14:30 China League 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ เอฟซี -VS- ยันเบียน เบคดู Click Link
เสาร์ 15:30 Russia Premier League โอเรนบุร์ก -VS- เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ Click Link
เสาร์ 15:30 Indonesia Super Liga มาดูร่า ยูไนเต็ด -VS- เปอซิปูร่า จายาปูร่า Click Link
เสาร์ 15:50 Australia A-League เมลเบิร์นวิกตอรี -VS- เมลเบิร์น ซิตี้ Click Link
เสาร์ 16:00 AFC Championship U19 ซาอุดีอาระเบีย U19 -VS- มาเลเซีย U19 Click Link
เสาร์ 17:00 Latvia SynotTip Virslīga FK Riga -VS- Jelgava Click Link
เสาร์ 17:00 Ukraine Division 2 Avangard -VS- Balkany Zorya Click Link
เสาร์ 17:00 Japan J-League โตเกียว -VS- เซเรซโซ โอซากะ Click Link
เสาร์ 17:00 Japan J-League คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ -VS- วิสเซล โคเบะ Click Link
เสาร์ 17:00 AFC Championship U19 กาตาร์ U19 -VS- อินโดนีเซีย U19 Click Link
เสาร์ 17:30 Turkey Super Lig คาซิมปาซ่า -VS- อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ Click Link
เสาร์ 18:00 Finland Ykkonen อีไอเอฟ -VS- อูลู Click Link
เสาร์ 18:00 Finland Ykkonen ฮากา -VS- คลูบิ 04 Click Link
เสาร์ 18:00 Finland Ykkonen เอชไอเอฟเค -VS- เคพีวี Click Link
เสาร์ 18:00 Finland Ykkonen เจเจเค -VS- เอซี คายานิ Click Link
เสาร์ 18:00 Finland Ykkonen เคทีพี -VS- จาโร Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Division 2 Pskov 747 -VS- Lokomotiv-Kazanka Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Division 2 Kolomna -VS- Torpedo Vl Click Link
เสาร์ 18:00 Germany 2. Bundesliga คีล -VS- โคโลญ Click Link
เสาร์ 18:00 Germany 2. Bundesliga อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ -VS- กรอยเธอร์ เฟือร์ธ Click Link
เสาร์ 18:00 Germany 2. Bundesliga ไฮเดนไฮม์ -VS- มัคเดอบวร์ค Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Division 2 Krasnodar U21 -VS- Akhmat U21 Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Russia. Youth League Dynamo Moscow U21 -VS- Zenit U21 Click Link
เสาร์ 18:00 England Championship แบล็กเบิร์นโรเวอส์ -VS- ลีดส์ยูไนเต็ด Click Link
เสาร์ 18:00 Spain LaLiga เรอัลมาดริด -VS- เลบันเต้ Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Division 2 Kaluga -VS- Metallurg Lipetsk Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Division 2 Kvant Obninsk -VS- Dinamo Briansk Click Link
เสาร์ 18:00 Russia Premier League อูราล -VS- ครีลย่า โซเวียตอฟ Click Link
เสาร์ 18:00 Ukraine Premier League มารีอูปัล -VS- ซอเรีย Click Link
เสาร์ 18:00 Sweden Allsvenskan มัลโม -VS- ฮัมมาร์บี้ Click Link
เสาร์ 18:30 Russia Russia. Pervenstvo FNL Spartak M II -VS- Chertanovo Click Link
เสาร์ 18:30 Indonesia Super Liga เปอร์ซิบ บันดุง -VS- เปอร์เซบายา Click Link
เสาร์ 18:30 Indonesia Super Liga อารีมา -VS- บาหลี ยูไนเต็ด Click Link
เสาร์ 18:30 England Premier League เชลซี -VS- แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด Click Link
เสาร์ 18:30 Georgia Erovnuli Liga Sioni -VS- Samtredia Click Link
เสาร์ 18:30 Russia Division 2 Sokol Saratov -VS- Rotor-2 Click Link
เสาร์ 18:35 China Super League กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง -VS- ต้าเหลียน อาเออร์บิน Click Link
เสาร์ 18:35 China Super League ฉงชิ่ง ลี่ฟาน -VS- เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน Click Link
เสาร์ 18:35 China Super League เซี่ยงไฮ้ กรีนแลนด์ -VS- เทียนจิน ฉวนเจียน Click Link
เสาร์ 18:35 China Super League ซานตง ลู่เนิ่ง ไท่ซาน -VS- เทียนจิน เทนด้า Click Link
เสาร์ 18:35 China Super League กว่างโจว -VS- ปักกิ่ง เหรินเฮอ Click Link
เสาร์ 19:00 Belarus Premier League Vysshaya Liga Minsk -VS- Dynamo Mn Click Link
เสาร์ 19:00 Latvia SynotTip Virslīga เวนต์สปิลส์ -VS- สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา Click Link
เสาร์ 19:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL Shinnik -VS- Luch-Energia Click Link
เสาร์ 19:00 Russia Division 2 Leningradets -VS- Dnepr Smolensk Click Link
เสาร์ 19:00 Ukraine Division 2 Kolos Kovalivka -VS- Dnepr-1 Click Link
เสาร์ 19:00 Ukraine Division 2 Rukh Vynnyky -VS- Volyn Click Link
เสาร์ 19:00 Ukraine Division 2 Hirnyk-Sport -VS- Agrobiznes Volochysk Click Link
เสาร์ 19:00 Ukraine Division 2 Real Pharma -VS- Krystal Kherson Click Link
เสาร์ 19:00 Thailand Thai League Cup เชียงราย ยูไนเต็ด -VS- บางกอกกล๊าส Click Link
เสาร์ 19:00 Russia Division 2 Ryazan -VS- Zorkiy Click Link
เสาร์ 19:00 Russia Division 2 Salyut-Belgorod -VS- Saturn Click Link
เสาร์ 19:00 Albania Kategoria Superiore Laci -VS- Teuta Click Link
เสาร์ 19:00 Albania Kategoria Superiore Kastrioti -VS- Kukesi Click Link
เสาร์ 19:00 BULGARIA: Parva Liga สลาเวีย โซเฟีย -VS- เซพเทมวรี โซเฟีย Click Link
เสาร์ 19:00 Germany 3. Liga ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี -VS- อุนเตอร์ฮัคกิ้ง Click Link
เสาร์ 19:00 Germany 3. Liga ซอนเนนโฮฟ -VS- เม็พเพ่น Click Link
เสาร์ 19:00 Germany 3. Liga 1860 มิวนิค -VS- เบราน์ชไวค์ Click Link
เสาร์ 19:00 Germany 3. Liga สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ -VS- อ็อสนาบรึค Click Link
เสาร์ 19:00 Germany 3. Liga ไกเซอร์สเลาเทิร์น -VS- เออร์ดิงเกิน Click Link
เสาร์ 19:00 Germany 3. Liga ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ -VS- ค็อทบุส Click Link
เสาร์ 19:30 Austria Erste Liga Wacker Innsbruck II -VS- Kapfenberg Click Link
เสาร์ 19:30 France France D1 Feminine ปารีแซ็ง แฌร์แม็ง (ญ) -VS- ดีฌง (ญ) Click Link
เสาร์ 20:00 Czech Republic 1. Liga ซิกม่า -VS- ซลิน Click Link
เสาร์ 20:00 Greece Super League พานาธิไนกอส -VS- พานิโอนิออส Click Link
เสาร์ 20:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL ฟาเคล โวโรเนจ -VS- ตัมบอฟ Click Link
เสาร์ 20:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL Khimki -VS- Tyumen Click Link
เสาร์ 20:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL Rotor -VS- Mordovya Saransk Click Link
เสาร์ 20:00 Italy Serie B อัสโคลี่ พิคชิโอ -VS- คาร์ปิ Click Link
เสาร์ 20:00 Italy Serie B ชิตตาเดลล่า -VS- เบรสชา Click Link
เสาร์ 20:00 Italy Serie B โคเซนซ่า -VS- ฟอจจา Click Link
เสาร์ 20:00 France Ligue 2 แบร็สต์ -VS- ลอริยองต์ Click Link
เสาร์ 20:00 Kazakhstan Premier League อัสตานา -VS- ออร์ดาบาซี่ย์ Click Link
เสาร์ 20:00 Romania Liga 1 Hermannstadt -VS- Astra Giurgiu Click Link
เสาร์ 20:00 Italy Serie A โรมา -VS- สปอล 2013 Click Link
เสาร์ 20:00 United Arab Emirates UAE League อัล ชาร์จาห์ -VS- อัจมาน Click Link
เสาร์ 20:00 Turkey Super Lig อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ -VS- เคย์เสรีสปอร์ Click Link
เสาร์ 20:00 Croatia 1. HNL รูเดส -VS- โอซีเยก Click Link
เสาร์ 20:00 Russia Division 2 Strogino -VS- Torpedo M Click Link
เสาร์ 20:05 United Arab Emirates UAE League อัล วาห์ดา -VS- อัล ดาฟรา Click Link
เสาร์ 20:30 Germany Bundesliga โวล์ฟสบวร์ก -VS- บาเยิร์นมิวนิก Click Link
เสาร์ 20:30 Germany Bundesliga เนิร์นแบร์ก -VS- ฮอฟเฟนไฮม์ Click Link
เสาร์ 20:30 Norway Eliteserien โมลด์ -VS- สปาร์ต้า ซาร์ปสบอร์ก Click Link
เสาร์ 20:30 Russia Premier League ยูฟา -VS- รูบิน คาซาน Click Link
เสาร์ 20:30 Germany Bundesliga เลเวอร์คูเซิน -VS- ฮันโนเฟอร์ Click Link
เสาร์ 20:30 Germany Bundesliga ชตุทท์การ์ท -VS- ดอร์ทมุนท์ Click Link
เสาร์ 20:30 Germany Bundesliga เอาก์สบวร์ก -VS- ไลพ์ซิช Click Link
เสาร์ 21:00 England Championship เบรนท์ฟอร์ด -VS- บริสตอลซิตี้ Click Link
เสาร์ 21:00 England Premier League เอเอฟซี บอร์นมัธ -VS- เซาแทมป์ตัน Click Link
เสาร์ 21:00 England Premier League คาร์ดิฟฟ์ -VS- ฟูแล่ม Click Link
เสาร์ 21:00 England Premier League แมนเชสเตอร์ซิตี้ -VS- เบิร์นลีย์ Click Link
เสาร์ 21:00 England Premier League นิวคาสเซิลยูไนเต็ด -VS- ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน Click Link
เสาร์ 21:00 England Premier League เวสต์แฮมยูไนเต็ด -VS- ทอตนัมฮอตสเปอร์ Click Link
เสาร์ 21:00 England Premier League วูล์ฟแฮมป์ตัน -VS- วัตฟอร์ด Click Link
เสาร์ 21:00 Ukraine Premier League วอร์สคลา -VS- ดินาโม เคียฟ Click Link
เสาร์ 21:00 Denmark Superliga นอร์ดเยลลันด์ -VS- มิดทิลแลนด์ Click Link
เสาร์ 21:00 Sweden Allsvenskan ดาลเคิร์ด -VS- โอเรโบร Click Link
เสาร์ 21:00 Sweden Superettan Degerfors -VS- Oesters Click Link
เสาร์ 21:00 Belarus Premier League Vysshaya Liga BATE -VS- Gorodeya Click Link
เสาร์ 21:00 Latvia SynotTip Virslīga เลียปายา -VS- เมตต้า Click Link
เสาร์ 21:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL Sochi -VS- Sibir Click Link
เสาร์ 21:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL Zenit II -VS- SKA-Khabarovsk Click Link
เสาร์ 21:00 Russia Russia. Pervenstvo FNL Baltika -VS- Krasnodar II Click Link
เสาร์ 21:00 Slovenia Prva liga กอริก้า -VS- เอ็นเค มาริบอร์ Click Link
เสาร์ 21:00 Spain LaLiga2 เรอัล โอเบียโด้ -VS- โอซาซูนา Click Link
เสาร์ 21:00 Sweden Superettan GAIS -VS- Landskrona Click Link
เสาร์ 21:15 Spain LaLiga บาเลนเซีย -VS- เลกาเนส Click Link
เสาร์ 21:15 BULGARIA: Parva Liga โบเตฟ พล็อฟดิฟ -VS- เชอร์โน มอร์ วาร์น่า Click Link
เสาร์ 22:00 Argentina Primera B ลอส อันเดส -VS- กิลเลอร์โม บราวน์ Click Link
เสาร์ 22:00 Austria Bundesliga ซาลซ์บูร์ก -VS- แวคเกอร์ อินส์บรุค Click Link
เสาร์ 22:00 Austria Bundesliga แอลเอเอสเค ลินซ์ -VS- เรนดอร์ฟ อัลทัช Click Link
เสาร์ 22:00 Austria Bundesliga ฮาร์ทเบิร์ก -VS- ราปิด เวียนนา Click Link
เสาร์ 22:00 France Ligue 1 ปารีแซ็ง แฌร์แม็ง -VS- อาเมียง Click Link
เสาร์ 22:00 Chile Primera Division โอ ฮิกกินส์ -VS- โคโล โคโล่ Click Link
เสาร์ 22:00 Czech Republic 1. Liga Pribram -VS- Jablonec Click Link
เสาร์ 22:00 Czech Republic 1. Liga บานิค ออสตราว่า -VS- คาร์วีน่า Click Link
เสาร์ 22:00 Czech Republic 1. Liga สโลวัคโก้ -VS- เทปลิเซ่ Click Link
เสาร์ 22:00 Hungary Haladas – Vidi Haladas -VS- Vidi Click Link
เสาร์ 22:00 Switzerland Challenge League โลซาน -VS- ชัฟเฮาเซิน Click Link
เสาร์ 22:00 Slovakia Fortuna liga เทรนซิน -VS- นิตรา Click Link
เสาร์ 22:30 Croatia 1. HNL อิสทรา 1961 -VS- ดีนาโมซาเกร็บ Click Link
เสาร์ 22:45 United Arab Emirates UAE League อัล ไอน์ -VS- อัล จาซีร่า Click Link
เสาร์ 23:00 Italy Serie A ยูเวนตุส -VS- เจนัว Click Link
เสาร์ 23:00 Turkey Super Lig ชีวาสสปอร์ -VS- เฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ Click Link
เสาร์ 23:00 Norway Eliteserien ซานเดฟยอร์ด -VS- สตรอมก็อดเซ็ท Click Link
เสาร์ 23:00 Poland Ekstraklasa สลาสค์ วรอคลาวน์ -VS- อาร์ก้า กดิเนีย Click Link
เสาร์ 23:00 Belgium Belgian Cup รยาล มูสครอน-เปรูเวลซ์ -VS- สตองดาร์ด ลีแอช Click Link
เสาร์ 23:00 Greece Super League อโพลลอน สมายร์นิส -VS- เออีเค เอเธนส์ Click Link
เสาร์ 23:00 Spain Copa del Rey ลาส พัลมาส -VS- นูมานเซีย Click Link
เสาร์ 23:00 Spain Copa del Rey เอดี อัลคอร์ค่อน -VS- กรานาดา Click Link
เสาร์ 23:00 Slovenia Prva liga อลูมินิจ -VS- ดอมซาเล่ Click Link
เสาร์ 23:00 Switzerland Challenge League Rapperswil-Jona -VS- Kriens Click Link
เสาร์ 23:15 Argentina Primera Division โกดอย ครูซ -VS- อัลโดซิวี่ Click Link
เสาร์ 23:30 England Premier League ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ -VS- ลิเวอร์พูล Click Link
เสาร์ 23:30 Spain Copa del Rey บิยาร์เรอัล -VS- อัตเลติโกมาดริด Click Link
เสาร์ 23:30 England Championship ดาร์บีเคาน์ตี -VS- เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด Click Link
เสาร์ 23:30 Germany Bundesliga ชัลเคอ 04 -VS- เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน Click Link
เสาร์ 23:30 Netherlands Eredivisie Excelsior -VS- Vitesse Click Link
เสาร์ 23:30 Netherlands Eredivisie เปเอสเฟ ไอนด์โฮเฟิน -VS- เอ็มเมน Click Link
เสาร์ 23:30 Turkey TFF 1. Lig กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป -VS- อุมรานิเยสปอร์ Click Link
เสาร์ 23:30 Turkey TFF 1. Lig บาลิเคเซอร์สปอร์ -VS- โบลูสปอร์ Click Link